권보아 : jumpingtoboa
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

권보아 : jumpingtoboa

jumpingtoboa

PortalPortal  บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) ?action=view&current=009936_MOLTese-  

กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ)

Go down 
Spy_Ze
Chiaki
Blue_haha
pk-boalovely
BoALoves
Pe3cHoMpoO
nutsuzaa
melo_JumpingBoA
12 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ)   กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) EmptyMon Sep 29, 2008 9:43 pm

ห้องนี้มีไว้สำหรับเพื่อนๆที่อยากจะลงฟิคที่เพื่อนเเต่กันค่ะ เกี่ยวกะพี่สาวนะคะ
กฏ

1.ฟิคในห้องนี้จะไม่เกี่ยวข้องกับความจริงทั้งสิ้นกรุณาอย่าคิดมากกับฟิด(เนื่องจากมีเเฟนศิลปินอื่นมาอ่านอาจจะทำให้เกิดการวิวาทได้)

2.ฟิคที่ลงห้ามสื่อถึงศิลปินในทางเสียหายเด็ดขาดมิเช่นนั้นเราจะเเบคุณมิให้สามารถเข้าห้องฟิคได้

3.ความจริงของเเต่ละศิลปินที่จะได้จับคู่กับพี่สาวในเเต่ละฟิคเป็นเพื่อนกันทั้งนั้นเเฟนศิลปินอื่นห้ามคิดมากเเละห้ามมีอคติกับพี่สาวเด็ดขาด

4.ห้ามก๊อปฟิคของคนอื่นมาโดยไม่ขออนุญาติเเละห้ามนำฟิคในบอร์ดไปเผยเเพร่โดยไม่ขออณุญาติเจ้าของฟิคเด็ดขาด

5.ถ้าขออณุญาติเเล้วกรุณาให้เครดิตเจ้าของด้วย ไม่วาจะนำเข้าหรือนำออกฟิค

ขอให้ตั้งใจทำตามกฏด้วยค่ะ

ห้องนี้เป็นเเค่ฟิคเท่านั้นนะคะ

ขอบคุณค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://jumpingtoboa.forumotion.net
nutsuzaa
out grow
out grow
nutsuzaa

: 33

กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ)   กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) EmptyTue Sep 30, 2008 10:59 pm

รับทราบคร่า
http://nutsu-zaa.hi5.com
Pe3cHoMpoO
Eat you up
Eat you up
Pe3cHoMpoO

: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ)   กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) EmptyWed Oct 01, 2008 4:10 am

รับทราบนะงับ^_^
http://peechompoo.hi5.com
BoALoves
Eat you up
Eat you up
BoALoves

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ)   กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) EmptyWed Oct 01, 2008 4:42 am

555 เจ๊มิวตั้งห้องOOจิงอ่ะ :cheers: คร๊า จะพยายามแต่งมาให้อ่าน(มั้ง)เหอๆๆ แต่จาแต่งแนวหื่นกามหน่อยนะค่ะ มิค + นู๋โบ 555
http://my.dek-d.com/_leah_dizon_12/story/view.php?id=396540
Eat you up
Eat you up

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ)   กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) EmptyWed Oct 01, 2008 5:16 am

รับทราบค่ะ :D :albino:
Blue_haha
ID; Peace B
ID; Peace B
Blue_haha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ)   กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) EmptyWed Oct 01, 2008 6:33 am

รับทราบค่า :D
Chiaki
best of soul
best of soul
Chiaki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ)   กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) EmptyThu Oct 09, 2008 4:15 am

รับทราบค่า ^^
อยากอ่านฟิคจังเลยยย
Spy_Ze

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ)   กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) EmptyTue Oct 21, 2008 8:22 pm

รับทราบค่ะ^O^
อยากอ่านจัง :tongue:
Holy Knight
ID; Peace B
ID; Peace B
Holy Knight

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ)   กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) EmptyWed Oct 29, 2008 8:12 am

รับทราบเจ้าค่า
po_kung
Eat you up
Eat you up
po_kung

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ)   กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) EmptySun Nov 23, 2008 7:41 am

คะ ขอบคุนค่า
komit007

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ)   กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) EmptyWed Feb 25, 2009 12:12 am

รับทราบครัลบผม
alizziiz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ)   กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ) EmptyThu Mar 26, 2009 6:20 am

รับซาบกัฟป้ม

:']

boa1

กฏห้องฟิคกรุณาอ่านค่ะ(จำเป็นต้องอ่านค่ะ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1