권보아 : jumpingtoboa
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

권보아 : jumpingtoboa

jumpingtoboa

PortalPortal  บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว ?action=view&current=009936_MOLTese-  

ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
LinLinZzaA

ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว   ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว EmptySat Jun 13, 2009 10:39 pm

ชื่อเล่น หลิน ค่ะ^^ (แหะ...เพิ่งหาบอร์ดนี้เจอ อุคริ)

อายุ...13 ค่ะ ย่าง 14 อยู่ ม.2 นะคะ^^

เมล sirinda_rinlada@hotmail.com (คิดว่าเมลนี้สะดวกกว่าค่ะ..เพราะเมลล์ที่ใช้มันชื่อยาวมาก-*- )

วันเกิด ก็วันที่ 10 เดือน 10(ตุลาคม) 2538 ค่ะ^^

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ^^ เจอกันในเด็กดีก็ได้น้อ อิอิ

ปล.Love Love BoA 4ever!! I'm JumpingBoA!! boa1
ขึ้นไปข้างบน Go down
BoALoves
Eat you up
Eat you up
BoALoves

ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว   ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว EmptyTue Jun 16, 2009 5:33 am

ดีคร๊ายินดีที่ได้รุจัก

เราชื่อปรางนะ

15
http://my.dek-d.com/_leah_dizon_12/story/view.php?id=396540
pk-boalovely
Eat you up
Eat you up
pk-boalovely

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว   ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว EmptyMon Sep 28, 2009 1:10 am

ดีจ้าน้องหลิน พี่ชื่อพริกแกงนะค่ะ น้องหลินเกิดเดือนเดียวกับพี่เลย หุหุ
farnoiiza

farnoiiza

: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว   ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว EmptySun Oct 11, 2009 11:16 am

ยินดีที่ได้รู้จัก กับทุก ๆ คนนะค่ะ ^^

ชื่อ ฟ้า นะค่ะ 4

อายุ 14 ปีคร่า...(เกิด 2538 เดือนกุมภา นะค่ะ ^^)

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะค่ะ 8
BoA ^^
best of soul
best of soul
BoA ^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว   ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว EmptySat Feb 13, 2010 11:32 pm

สวัสดีค่ะ

ชื่อนัท

อายุ13ปี

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ 15

ดีคร่า เด็กใหม่สดๆ มาแว้วว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1