권보아 : jumpingtoboa
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

권보아 : jumpingtoboa

jumpingtoboa

PortalPortal  บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  แนะนำตัวค่ะ ~ ^^ ?action=view&current=009936_MOLTese-  

แนะนำตัวค่ะ ~ ^^

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
pakpraew

แนะนำตัวค่ะ ~ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวค่ะ ~ ^^   แนะนำตัวค่ะ ~ ^^ EmptySun May 31, 2009 5:15 am

1. ชื่อเล่น
-แพรวค่ะ ^^ แต่ที่ รร. เรียก ผักแพว ค่ะ เพราะ ที่ รร. มีคนชื่อ แพรว หลายคน - -*

2. อายุ
- 13 ค้า

3. เมล
- praew-pt@hotmail.com
อย่าส่งเมล์ฟาวเวิร์ดมานะค่ะ ไม่ชอบอ่านอ่ะค่ะ - -* ถ้าส่งขอ เรื่อง พี่สาว โบอา จะดีกว่านะค่ะ ^^

4. วันเกิด
- 30 เม.ย. 2539 ( . . )

รัก พี่สาวมากนะค่ะ ^o^

เอ่อ มีเรื่องอยากจะให้ช่วยอ่ะค่ะ
คือเราอยากได้ Emoticon ของเจ้มากเลย เอาไว้เล่นในเอ็มอ่ะค่ะ
ส่วนใหญ่เจอแต่ เจ้ แทยอน สุดรั่ว -0-

อยากได้สกิน hi5 ของเจ้ด้วยค่ะ

เพราะหนูหาที่ไรไม่เจอทุกทีเลย ToT

PS. Love BoA and jumping BoA na ka ^^

boa1
ขึ้นไปข้างบน Go down
BoALoves
Eat you up
Eat you up
BoALoves

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่ะ ~ ^^   แนะนำตัวค่ะ ~ ^^ EmptyTue Jun 16, 2009 5:32 am

หวาดดีคร๊ายินดีที่ได้รุจักเรา ชื่อปรางน๊า

15
http://my.dek-d.com/_leah_dizon_12/story/view.php?id=396540
pk-boalovely
Eat you up
Eat you up
pk-boalovely

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่ะ ~ ^^   แนะนำตัวค่ะ ~ ^^ EmptyMon Sep 28, 2009 1:09 am

ดีจ้าน้องแพรวพี่ชื่อ พริกแกงจ้า ยินดีที่ได้รู้จักนะ
BoA ^^
best of soul
best of soul
BoA ^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่ะ ~ ^^   แนะนำตัวค่ะ ~ ^^ EmptySat Feb 13, 2010 11:11 pm

สวัสดีค่ะ

ชื่อนัท

อายุ13ปี

วันเกิด 18ธันวาคม 2539

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

แนะนำตัวค่ะ ~ ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1