권보아 : jumpingtoboa
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

권보아 : jumpingtoboa

jumpingtoboa

PortalPortal  บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  >0<สวัสดีค่ะ~~แนะนำตัวจ้า^^ ?action=view&current=009936_MOLTese-  

>0<สวัสดีค่ะ~~แนะนำตัวจ้า^^

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Pang

Pang

>0<สวัสดีค่ะ~~แนะนำตัวจ้า^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: >0<สวัสดีค่ะ~~แนะนำตัวจ้า^^   >0<สวัสดีค่ะ~~แนะนำตัวจ้า^^ EmptyMon May 04, 2009 10:54 am

- หวัดดีทุกคนค่ะ^^

1. ชื่อ:แป้ง จ้า

2. เกิดวันที่ : 24 ตุลาคม 2537

3. อายุ:14

4. อีเมลล์ keroro_narak@hotmail.com
(แอ๊ดมาคุยได้นะคะ อยากได้เพื่อนที่ชอบโบอาเยอะๆ)^^

5. hi5 : http://pangbra555.hi5.com (แอ๊ดมาเม้นกันได้นะคะ)

[center]
เอ่อ ขอเล่านิสๆ เริ่มแรกที่รู้จักโบอา ได้ เพราะเพื่อนและพี่ชอบ เพื่อนและพี่ก็ยัดเพลง เอ็มวี รูป บลาๆๆๆ เอามาใหัฟัง ดู
ก็เลยลองฟังดู ฟังไปเรื่อยๆ ก็เริ่มชอบโบอา
พอถึงเพลงEien อ๊ายยยยย เพลงนี้ช๊อบบบบบ เพลงเพาะ คนเต้น เก่งขั้นเทพ 10
จากนั้นจากชอบ กลายเป็นหลงใหล แหะๆๆๆ
^^

พึ่งสมัครใหม่ ยังไงก็ยินดีที่รู้จักทุกคนนะคะ >.<
15
ขึ้นไปข้างบน Go down
BoALoves
Eat you up
Eat you up
BoALoves

>0<สวัสดีค่ะ~~แนะนำตัวจ้า^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: >0<สวัสดีค่ะ~~แนะนำตัวจ้า^^   >0<สวัสดีค่ะ~~แนะนำตัวจ้า^^ EmptyMon May 11, 2009 5:33 am

Nice To Meet U น๊าค่ะ พี่แป้ง

หนูชื่อ ปราง นะค่ะ

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านหลังนี้นะค่ะ 15

ถูกค่ะพี่แป้ง Eien เพลงนี้เพาะมากจิงๆ ออนนีก็เท่สุดยอดอ๊ากกกกก ละลาย
http://my.dek-d.com/_leah_dizon_12/story/view.php?id=396540
pk-boalovely
Eat you up
Eat you up
pk-boalovely

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: >0<สวัสดีค่ะ~~แนะนำตัวจ้า^^   >0<สวัสดีค่ะ~~แนะนำตัวจ้า^^ EmptyMon Sep 28, 2009 1:02 am

ดีจ้าแป้ง พี่ชื่อ พริกแกงนะค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะ
BoA ^^
best of soul
best of soul
BoA ^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: >0<สวัสดีค่ะ~~แนะนำตัวจ้า^^   >0<สวัสดีค่ะ~~แนะนำตัวจ้า^^ EmptySat Feb 13, 2010 11:21 pm

สวัสดีค่ะ

ชื่อนัท

อายุ13ปี

สมัครใหม่เหมือนกันยินดีที่ได้รู้จักนะคะ boa1

>0<สวัสดีค่ะ~~แนะนำตัวจ้า^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1