권보아 : jumpingtoboa
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

권보아 : jumpingtoboa

jumpingtoboa

PortalPortal  บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  ดีค่า  หนูชื่อธารนะคะ ?action=view&current=009936_MOLTese-  

ดีค่า หนูชื่อธารนะคะ

Go down 
BoA ^^
Pe3cHoMpoO
pk-boalovely
unisa
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
unisa
best of soul
unisa

ดีค่า  หนูชื่อธารนะคะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ดีค่า หนูชื่อธารนะคะ   ดีค่า  หนูชื่อธารนะคะ EmptyTue Mar 10, 2009 3:25 am

ดีค่า หนูชื่อธารนะคะ แฟนพันธ์แท้โบอะเลยค่า
boa1

1. ชื่อเล่นนะคะ ธารคะ
2. อายุ อยู่ค่ะ ปลายปีนี้17น่ะค่ะ
3. เมลค่ะ unisa_makoto@hotmail.com (เมลล์แปลกหน้าก็ไม่ค่อยรับน่ะค่ะ = = เดิมเมลล์เยอะมาก)
4. วันเกิดนะคะ 29 สิงหาคม 2535 เจ้าค่ะ
5. กิจกรรมเกี่ยวกับโบอะ เผยแผ่วัฒธรรมโบอะ และเต้นโคเวอร์โบอะค่า 11

ให้คำแนะนำด้วยน่ะค่า 15
ขึ้นไปข้างบน Go down
Eat you up
Eat you up

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า หนูชื่อธารนะคะ   ดีค่า  หนูชื่อธารนะคะ EmptyWed Mar 18, 2009 12:57 am

สวัสดีค่ะพี่ธาร

นู๋ ชื่อ พริกแกงนะค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ 15
Pe3cHoMpoO
Eat you up
Eat you up
Pe3cHoMpoO

: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า หนูชื่อธารนะคะ   ดีค่า  หนูชื่อธารนะคะ EmptyFri Mar 20, 2009 10:11 pm

ดีค่ะพี่ธาร^^

นู๋ชื่อแพรนะ

ยินดีที่ได้รู้จักงับ

ว้าว ว วOoO พี่ธารโคฟของพี่สาวด้วยหรอ อ >< เต้นเก่งมากแน่ๆเลย
http://peechompoo.hi5.com
BoA ^^
BoA ^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า หนูชื่อธารนะคะ   ดีค่า  หนูชื่อธารนะคะ EmptySat Feb 13, 2010 11:29 pm

สวัสดีค่ะ

ชื่อนัท

อายุ13ปีนะคะ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ

15
marklonson

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า หนูชื่อธารนะคะ   ดีค่า  หนูชื่อธารนะคะ EmptyMon Feb 22, 2010 7:56 am

เช่นกันนะค่ะ
มี กลอนพอเพียง มาฝากค่ะ
อ่านแล้วกำลังใจเพียบค่ะ สู้ๆนะค้าาา

ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ

หนูชอบเพลงรักๆใครชอบแนวรักๆลองไปที่นี่ดูค่ะ

ฟังเพลง เพราะๆ เพลงใหม่ ฟังเพลงใหม่ เพลงmp3 mp3ใหม่ คลายเครียดดีกว่าค่ะ
โหลดเพลง โหลดเพลงmp3ฟรี โหลดเพลงใหม่ โหลดเพลงฟรี ไม่มีนะค่ะ
melo_JumpingBoA
Admin
Admin
melo_JumpingBoA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า หนูชื่อธารนะคะ   ดีค่า  หนูชื่อธารนะคะ EmptyWed Feb 24, 2010 4:11 am

สวัสดีจ้าน้องธาร
พี่ชื่อมิวนะจ๊ะ boa1
http://jumpingtoboa.forumotion.net
pairy
the face
the face
pairy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า หนูชื่อธารนะคะ   ดีค่า  หนูชื่อธารนะคะ EmptyWed Mar 03, 2010 5:03 am

ดีจร้าน้องธาร
boa1
พี่ชื่อแพรนะจ๊ะ

ยินดีที่ด้ายรุจักจร้า

ปล.โห่เต้นโคฟเจ้โบว์ด้วยอะ

เต้นที่ไหนหรอ
อยากเห็นอะ 10 11 9
Aimer_KwonBo

Aimer_KwonBo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า หนูชื่อธารนะคะ   ดีค่า  หนูชื่อธารนะคะ EmptyWed Mar 03, 2010 6:15 pm

ดีจ้า ยินดีที่ได้รู้จัก

เรา กิ๊ฟ จ้า

5

ดีค่า หนูชื่อธารนะคะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1