권보아 : jumpingtoboa
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

권보아 : jumpingtoboa

jumpingtoboa

PortalPortal  บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  แนะนำตัวค่ะ ชาวJumping_BoA ทุกคน^^ ?action=view&current=009936_MOLTese-  

แนะนำตัวค่ะ ชาวJumping_BoA ทุกคน^^

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Jumping_BoA

Jumping_BoA

แนะนำตัวค่ะ ชาวJumping_BoA ทุกคน^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวค่ะ ชาวJumping_BoA ทุกคน^^   แนะนำตัวค่ะ ชาวJumping_BoA ทุกคน^^ EmptySun Jan 04, 2009 9:03 am

สวัสดีค่ะ ชาวJumping_BoA ขออนุญาตแนะนำตัวนะคะ

ชื่อ : เนย ค่ะ

อีเมลล์ : zhangliyin@windowslive.com ค่ะ

จิงๆเนยรู้พี่สาวมานานแร้วค่ะ แต่พึ่งมาชอบยังไม่สายไปใช่มั้ยคะ???

เนยรู้จักพี่สาวครั้งแรกจากเพลง be with you ค่ะ แต่มาชอบสุดๆกะเพลง LOVE LETTER ค่ะ เนยฟังแร้วแบบอึ้งเรยค่ะ เสียงพี่สาวเพราะมากๆ แร้วเนยมีโอกาสได้ดูไลฟ์ของพี่สาวด้วย เรยยิ่งประทับใจมากขึ้นค่ะ

ฝากตัวด้วยนะคะ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
pk-boalovely
Eat you up
Eat you up
pk-boalovely

แนะนำตัวค่ะ ชาวJumping_BoA ทุกคน^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่ะ ชาวJumping_BoA ทุกคน^^   แนะนำตัวค่ะ ชาวJumping_BoA ทุกคน^^ EmptyTue Jan 06, 2009 8:10 am

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

ชื่อ พริกแกงนะค่ะ 8
BoALoves
Eat you up
Eat you up
BoALoves

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่ะ ชาวJumping_BoA ทุกคน^^   แนะนำตัวค่ะ ชาวJumping_BoA ทุกคน^^ EmptySun Jan 11, 2009 8:25 pm

NiCe TO MeeT U KRA~~~

ชื่อ ปราง นะค่ะ ยินดีที่ได้รุจักค่ะ
http://my.dek-d.com/_leah_dizon_12/story/view.php?id=396540
Pe3cHoMpoO
Eat you up
Eat you up
Pe3cHoMpoO

: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่ะ ชาวJumping_BoA ทุกคน^^   แนะนำตัวค่ะ ชาวJumping_BoA ทุกคน^^ EmptyThu Jan 15, 2009 4:53 am

ดีจร้าเนย^__^

ยินดีที่ได้รู้จักนะ

เราชื่อแพรงับ>//< 8

....ไม่สายไปที่จะรักพี่สาวโบอาแน่นอนคร๊า.....
http://peechompoo.hi5.com

แนะนำตัวค่ะ ชาวJumping_BoA ทุกคน^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» jumpingBoA please read
» กฎห้อง BoA Photo to JumpingBoA เข้ามาอ่านด้วยน๊า~